2016 songs lyrics that can be facebook statuses

0
15

Manam enno songs vintu untam. Anulop ni lyrics ki edo oka situation lo pakka relate autham. Whenever you see the question facebook asks you, “What’s on your mind?” ,you would want to answer but do not know how! Here are some crazy lyrics that you can put them as your statuses according to your situation.

1. Jantha Garage – Pramanam1-jantha-garage-pramanamSariga choosthe prakruthi motham
Manalo prathibimbam
Nuvventha nenentha ravvantha

2. Janatha Garage – Rock on bro2-janatha-garage-rock-on-broAanandamo aascharayamo
Yedhoti pondaleni samayam vrudha
Utthejamo ullasamoo..
Ivvalti navvu rangu vere kadha..

3. Majnu – Aadara3-majnu-aadaraChinna pillalaipodhamaa
Chinni chindulesedhamma
Life-u ante pandagamalle
Feel-ai podhammaa

4. Nannaku Prematho – Don’t Stop4-nannaku-prematho-dont-stopLuck-ochi door knock chesthadanni
Wait chesthu you don’t stop
Shippochi ninnu save chesthadanni
Swimming cheydam you don’t stop

5. Pelli Choopulu – Babu Gaariki5-pelli-choopulu-ee-babu-gaarikiEe Babu Gariki
Paatha Paata Paaduthunna
Jebu Motha Ki
Varaalu Kore Kaasulante
Gaaradantaa

6. Pelli Choopulu – Spitfire6-pelli-choopulu-spitfireFight Push As Hard As You Can
And Use All Your Mind
You Stand Together
Repelling Corruption
Erasing Illusions
FOr A Better Nation

7. A Aa – Yaa Yaa7-a-aa-yaa-yaaNiddara chaalani baddakamalle
Vollurichindi aakasham
Rathri daachina rabbaru banthai
Thirigochindi ravi binbam

8. Ekkadiki Pothavu Chinnavada – Masthundi life8-ekkadiki-pothavu-chinnavada-masthundi-lifeMasthugundedi life
Financial ga jara safe
Full girl friends
Power Star craft

9. Kabali – Okkade Okkadokkade9-kabali-okkade-okkadokkadeKing of time in the concrete
Jungle watching over my pride
Veedekkada pudithe arey neekendukura
Thegavuga vachinodu telugodera

10. Sahasam Swasaga Saagipo10-sahasam-swasaga-saagipoDaari nenu teeram taanu
Daaram nenu haaram taanu
Daaham nenu niram taanu

11. 24 – Kaalam Na Preyasi11-24-kaalam-na-preyasiAduge vundhi neeli ningi lo
Gelupe vundhi arachethi lo
Tadabaatedhi mana baata lo
Sudi undhandi chinni gundello

12. Premam – Bang Bang12-premam-bang-bangGundekochi chuttukundi chitti poola theega
Rendukallu moosi thesey reppapaatuloga
Nannu choosey nalugurilona
Adholaanti chinni asooya
Egarese kaalarusayya
Oh yeah naaku nenne thaaliya

13. Kalyaname Vaibhogame – Pal Pal13-kalyaname-vaibhogame-pal-palPrathi vaadu salahaalichhe goppodu
Neekedi kavaalo aligindevaro
Yevadaina jeevinchedi
Oka life-e

14. Nenu Sailaja – The night is still young14-nenu-sailaja-the-night-is-still-youngna bike vumdaga rolls royce dhandaga
you will run my roller goes to ride
the night is still young